LYRIC

Ano bang meron? Bat di mo ko kayang pansinin?
Panget ba ako sa’yong paningin? Ohh ano bang meron?
Natatakot ka ba? Na baka ay masaktan kita? Pero sinta wag kang magalala
Di ako katulad ng iba

Wala naman akong magagarang kotse, wala rin akong perang marame
Pero ang kaya kong ibigay ay puso ko kaya sana naman ako’y

Pagbigyan mo na sana ako, di naman ako katulad ng inaakala mo
Di naman ako gwapo, wala ring auto at ang kayang ibigay lang ay ang puso ko
Kaya wag mo na sana akong itaboy
Kasi di ako fuckboy!
Hindi ako fuckboy!

Nagsimula ito sa Facebook ng makita ko ang larawan mo
akala ko anghel at nanaginip lang ako kaya dalidali at inadd na din kita
lumipas ang ilang saglit at ako’y inaccept mo na laking tuwa bumilog ang mata sobra ang saya
agad akong nagchat sayo para mapansin mo na naging magkaibigan tayo mabilis ang pangyayari
kaso nga lang langhiya nung ang feelings ko’y sinabi sabi ko “gusto kita”
di nagpaligoy-ligoy pa kaso lang tumanggi ka kesyo may nalaman ka mga babibalita lang na hindi naman totoo Fuckboy
manololoko sinungaling daw ako

Pagbigyan mo na sana ako, di naman ako katulad ng inaakala mo
Di naman ako gwapo, wala ring auto at ang kayang ibigay lang ay ang puso ko
Kaya wag mo na sana akong itaboy
Dahil di ako fuckboy!
Hindi ako fuckboy!

Mahirap daw kasi magtiwala di daw madali maniwala sa mga pangako na kaya kong bitawan pero sana naman ay paniwalaan

Pagbigyan mo na sana ako, di naman ako katulad ng inaakala mo
Di naman ako gwapo, wala ring auto at ang kayang ibigay lang ay ang puso ko
Kaya wag mo na sana akong itaboy
Kasi di ako fuckboy!
Hindi ako fuckboy!


Added by

Lyrics Center

SHARE

Your email address will not be published.

ADVERTISEMENT

VIDEO

https://www.google.com.ph/url?sa=t&rct=j&q=&esrc=s&source=web&cd=4&cad=rja&uact=8&ved=0ahUKEwiu8demmK3UAhWBWrwKHQ2vBp4QuAIIOTAD&url=https%3A%2F%2Fwww.youtube.com%2Fwatch%3Fv%3DxPiehKVTi6g&usg=AFQjCNHmSHn7eutVz3hMQJ5Dva8wkDI3fA